Connect
To Top

RAYANE MITHUN WEDDING CEREMONY PHOTOS

RAYANE MITHUN WEDDING CEREMONY PHOTOS

Flickr Album Gallery Powered By: Weblizar

RAYANE MITHUN WEDDING CEREMONY News

நடிகர் சரத்குமார் –  ராதிகா சரத்குமார் மகள் ரெயானே –  மிதுன் திருமண விழா இன்று மகாபலிபுரத்தில் நடைபெற்றது. விழாவில் ஏராளமான நடிகர், நடிகைகள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள், தொழிலதிபர்கள், அரசியல் பிரமுகர்கள் கலந்துகொண்டனர்.

இளைய தளபதி விஜய் நடிகர் ராதாரவி, டி.மனோகர், நடிகை ஸ்ரீபிரியா, ராஜ்குமார், நடிகை நிரோஷா, நடிகர் ராம்கி, டாக்டர் விஜய் சங்கர், நடிகை காயத்திரி ரகுராம், நடிகை கிரிஜா, தயாரிப்பாளர் ஏ.வி.எம். சரவணன், நடிகை மாளவிகா, இயக்குனர் கஸ்தூரிராஜா, நடிகர் ராஜேந்திர ( பிரசாத் தெலுங்கு நடிகர் சங்க தலைவர்). நடிகர் விக்ரம், ஜி.கே.வாசன், கவிப்பேரரசு வைரமுத்து, வசந்த பவன் ரவி, இயகுனர் ஹரி, இயக்குனர் கே.பாக்யராஜ், நடிகை பூர்ணிமா பாக்யராஜ், நடிகர் நந்தகுமார், சந்தானபாரதி, சஞ்ஜெய் பாரதி, ஆனந்தா சுரேஷ், இயக்குனர் மணிரத்னம், நடிகை சுஹாஷினி மணிரத்னம், நடிகர் பிரபு, நடிகை ஜெயசுதா, சசிகலா, சங்கீதா விஜய், நடிகர் நரேஷ், தயாரிப்பாளர் ஜே.எஸ்.கே.சதீஷ், இயக்குனர் தினேஷ், தயாரிப்பாளர் தனஞ்ஜெயன், தயாரிப்பாளர் ஜெயந்தி கண்ணப்பன், நடிகர் சிரஞ்சீவி, நடிகை மேனகா சுரேஷ், எடிட்டர் மோகன், இயக்குனர் பாரதிராஜா, நடிகர் கவிதாலயா கிருஷ்ணன், நடிகை விதுலேக்கா, நடிகர் மோகன் ராம், ஜி.வெங்கட்ராம், இயக்குனர் தரணி, தயாரிப்பாளர் கல்பாத்தி அகோரம், அர்ச்சனா, நடிகை வடிவுக்கரசி, நடிகர் நந்தகுமார், நடிகை, லதா, நடிகை லிஸி, இயக்குனர் பாலாஜி மோகன், வாசுவிக்ரம், ஆதவ்கண்ணதாசன், சொரூப் ரெட்டி, கிரண் ரெட்டி, நடிகை, விஜயகுமாரி, சேது தமிழரசன். எம்.எல்.எ, நடிகர் விஜய் ஆதிராஜ்,   கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் புனித் ராஜ்குமார், சிவகார்த்திகேயன், சத்யராஜ்.

ஐய்சரி கணேஷன், நடிகர் பிரபா, நடிகர் பப்புலு, நடிகர் ரகுமான், சரவணா ஸ்டோர்ஸ் பொன்னுதுரை, கே.டி.குஞ்சுமோன், நடிகர் செந்தில், பாண்டிச்சேரி முதலமைச்சர் நாராயணசாமி, வீரபிரசாத் ராவ் .எம்.பி, ஆர்.எம்.ஆர், கானா உலகநாதன், நித்யா ரவீந்தர், நடிகை நீலிமா, இயக்குனர் பி.வாசு, தயாரிப்பாளர் டி.ஜி.தியாகராஜன், இயக்குனர் பாண்டியராஜன், நடிகர் அரவிந்த், இயக்குனர் வி.சேகர், தயாரிப்பாளர் அன்புச்செழியன், எல்.எம்.எம்.முரளிதரன், இயக்குனர் லிங்குசாமி, ஞானவேல், கே.எஸ்.ரவிகுமார், சிம்ரன், இமான் அண்ணாச்சி, யாஹியா பாய், ஆர்.வி.உதயகுமார், சாந்தி வில்லியம்ஸ், சிந்தாமணி முருகேசன், இயக்குனர் திருமுருகன், நடிகை சீத்தா, கலாநிதிமாறன், தயாநிதிமாறன், அனுமோகன், கங்கா பிரசாத், விக்கி, சிவனஸ்ரீநிவாஸ், கே.ஆர்.செல்வராஜ், லேகா ரத்னகுமார், தயாரிப்பாளர் கலைபுலி எஸ்.தாணு, காட்ரகட்ட பிரசாத், பழனி பெரியசாமி, கே.பாலு, தயாரிப்பாளர் கதிரேசன், அழகன்தமிழ்மணி, டி.ராமாராவ், அருள்பதி, கே.ஆர், அடிதடி முருகன், கே.ராஜன், டி.சிவா, ஏ.சி.சண்முகம், விக்ரமன், ஆர்.கே.செல்வமணி, சண்முகசுந்தரம், ரமேஷ்கண்ணா, இனியா, நமீதா, கருத்தம்மா ராஜஸ்ரீ, பி.ஆர். விஜயலட்சுமி, ஜெயபிரதா, நடிகர் இளவரசு, ஜாக்குவார் தங்கம், நந்தகோபால் ரெட்டி, சார்லி, லிவிங்ஸ்டன், இயக்குனர் கதிர், ஆர்.கண்ணன், சில்பா, தா.பாண்டியன், ஜான்பாண்டியன், தியாகராஜன் நடிகர், பிரசாந்த், மயில்சாமி, குண்டுகல்யாணம், விஜிசந்திரசேகர், தேவதர்ஷினி, மைக்கேல் ராயப்பன், லக்ஷ்மிராமகிருஷ்ணன், நிழல்கள் ரவி, அபிராமி ராமநாதன், நக்கீரன் கோபால், பட்டியல் சேகர், ஆர்.பி.சௌத்ரி, பிரசன்னா, சினேகா, சங்கிலிமுருகன், பொன்வண்ணன், சரண்யா, ஸ்ரீமன், நாசர், நாம் தமிழர் கட்சி ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான், மோகன் நட்ராஜன், அசோக் செல்வன், கார்த்திக் சீனிவாசன், ஷோபி மாஸ்டர், எஸ்.பி.முத்துராமன், அருண்பாண்டியன், நமீதா, ரியாஸ்கான், உமா ரியாஸ், மீனா, இயக்குனர் ஷங்கர், எ.வெங்கடேஷ், அர்ஜுன், கிரேஸ்கருணாஸ், சிம்ரன், தன்ஷிகா, ஆகியோர் கலந்து கொண்டு மணமக்களை வாழ்த்தினார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in Celebrity Events

 • Abi Saravanan celebrates Independence day with farmers at Delhi

  போராடும் விவசாயிகளுடன் தலைநகரில் சுதந்திர தினத்தை கொண்டாடிய அபிசரவணன்..!   டில்லியில் போராடும் விவசாயிகளுக்கு வெண்ணிற ஆடை அணிவித்த அபிசரவணன்..! விவசாயிகள் விடுதலையாகும் வரையில் இரவு முழுவதும் போலீஸ் ஸ்டேஷனில் காத்திருந்த அபிசரவணன்..!...

  Movie NaveenAugust 20, 2017
 • PRO Bhuvan Wedding Reception event Stills

  Movie NaveenAugust 20, 2017
 • Wish You Happy Independence day

  Wish You Happy Independence day

  Movie NaveenAugust 15, 2017
 • Director Nanjil PC Anbazhagan’s Family function event stills & News

  திரைப்பட இயக்குநர் நாஞ்சில் பி.சி.அன்பழகன் இல்ல விழா : அமைச்சர்கள் மற்றும் திரையுலக பிரபலங்கள் பங்கேற்பு திரைப்பட இயக்குநர் நாஞ்சில் பி.சி.அன்பழகன் அவர்களின் இல்ல விழாவில், அமைச்சர்கள் ஜெயக்குமார்,...

  Movie NaveenAugust 13, 2017
 • “Homepreneur Awards”

   “Homepreneur Awards” தொட்டிலை ஆட்டும் அதே பெண்களின் கைகள் உலகையும் ஆள முடியும் என்பதை பெண்கள் உணர்த்தியே வருகிறார்கள். அந்த வகையில் வீட்டில் இருந்தே சாதனை புரியும் பெண்களுக்காக...

  Movie NaveenAugust 8, 2017
 • 26th CONVOCATION OF SATHYABAMA UNIVERSITY                                       

  26th CONVOCATION OF SATHYABAMA UNIVERSITY History is created every year, historians were made busy in recording the history every time, and...

  Movie NaveenJuly 30, 2017
 • AB Sridhar’s 95 Paints & Silicon Statue of Dr. APJ Abdul Kalam at Kalam memorial

  ஏ.பி.ஸ்ரீதரின் 95 ஓவியங்களுடன் அப்துல் கலாம் சிலிக்கான் சிலைகள் அடங்கிய மணிமண்டபத்தை திறந்து வைத்து நாட்டிற்கு அர்ப்பணித்தார் பிரதமர் மோடி தொழில்நுட்ப வல்லுநர், இந்தியாவின் தலைசிறந்த விஞ்ஞானி, இந்தியாவின் 11வது குடியரசு தலைவர், இந்திய ஏவுகணை நாயகன், இன்றைய, நாளைய...

  Movie NaveenJuly 28, 2017
 • Vishal celebrates Dr.Abdul Kalam memorial day

  மறைந்த முன்னால் ஜனாதிபதி டாக்டர்.A.P.J.அப்துல் கலாம் அவர்களின் 2ஆம் – நினைவு நாளான இன்று தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்க தலைவர் , தென்னிந்தியா நடிகர் சங்க பொது...

  Movie NaveenJuly 28, 2017
 • SRI SAIRAM ENGINEERING COLLEGE 18th GRADUATION DAY

  SRI SAIRAM ENGINEERING COLLEGE 18th GRADUATION DAY Sri Sairam EngineeringCcollege. organized its 18th Graduation Day on 22 07 2017. at the...

  Movie NaveenJuly 27, 2017
Thank you for reading www.mykollywood.com
© Copyright 2016 MYKOLLYWOOD.COM

Facebook

Copyright © 2017 www.mykollywood.com

Visit Us On TwitterVisit Us On Facebook