Connect
To Top

RAYANE MITHUN WEDDING CEREMONY PHOTOS

RAYANE MITHUN WEDDING CEREMONY PHOTOS

Flickr Album Gallery Powered By: Weblizar

RAYANE MITHUN WEDDING CEREMONY News

நடிகர் சரத்குமார் –  ராதிகா சரத்குமார் மகள் ரெயானே –  மிதுன் திருமண விழா இன்று மகாபலிபுரத்தில் நடைபெற்றது. விழாவில் ஏராளமான நடிகர், நடிகைகள், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள், தொழிலதிபர்கள், அரசியல் பிரமுகர்கள் கலந்துகொண்டனர்.

இளைய தளபதி விஜய் நடிகர் ராதாரவி, டி.மனோகர், நடிகை ஸ்ரீபிரியா, ராஜ்குமார், நடிகை நிரோஷா, நடிகர் ராம்கி, டாக்டர் விஜய் சங்கர், நடிகை காயத்திரி ரகுராம், நடிகை கிரிஜா, தயாரிப்பாளர் ஏ.வி.எம். சரவணன், நடிகை மாளவிகா, இயக்குனர் கஸ்தூரிராஜா, நடிகர் ராஜேந்திர ( பிரசாத் தெலுங்கு நடிகர் சங்க தலைவர்). நடிகர் விக்ரம், ஜி.கே.வாசன், கவிப்பேரரசு வைரமுத்து, வசந்த பவன் ரவி, இயகுனர் ஹரி, இயக்குனர் கே.பாக்யராஜ், நடிகை பூர்ணிமா பாக்யராஜ், நடிகர் நந்தகுமார், சந்தானபாரதி, சஞ்ஜெய் பாரதி, ஆனந்தா சுரேஷ், இயக்குனர் மணிரத்னம், நடிகை சுஹாஷினி மணிரத்னம், நடிகர் பிரபு, நடிகை ஜெயசுதா, சசிகலா, சங்கீதா விஜய், நடிகர் நரேஷ், தயாரிப்பாளர் ஜே.எஸ்.கே.சதீஷ், இயக்குனர் தினேஷ், தயாரிப்பாளர் தனஞ்ஜெயன், தயாரிப்பாளர் ஜெயந்தி கண்ணப்பன், நடிகர் சிரஞ்சீவி, நடிகை மேனகா சுரேஷ், எடிட்டர் மோகன், இயக்குனர் பாரதிராஜா, நடிகர் கவிதாலயா கிருஷ்ணன், நடிகை விதுலேக்கா, நடிகர் மோகன் ராம், ஜி.வெங்கட்ராம், இயக்குனர் தரணி, தயாரிப்பாளர் கல்பாத்தி அகோரம், அர்ச்சனா, நடிகை வடிவுக்கரசி, நடிகர் நந்தகுமார், நடிகை, லதா, நடிகை லிஸி, இயக்குனர் பாலாஜி மோகன், வாசுவிக்ரம், ஆதவ்கண்ணதாசன், சொரூப் ரெட்டி, கிரண் ரெட்டி, நடிகை, விஜயகுமாரி, சேது தமிழரசன். எம்.எல்.எ, நடிகர் விஜய் ஆதிராஜ்,   கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் புனித் ராஜ்குமார், சிவகார்த்திகேயன், சத்யராஜ்.

ஐய்சரி கணேஷன், நடிகர் பிரபா, நடிகர் பப்புலு, நடிகர் ரகுமான், சரவணா ஸ்டோர்ஸ் பொன்னுதுரை, கே.டி.குஞ்சுமோன், நடிகர் செந்தில், பாண்டிச்சேரி முதலமைச்சர் நாராயணசாமி, வீரபிரசாத் ராவ் .எம்.பி, ஆர்.எம்.ஆர், கானா உலகநாதன், நித்யா ரவீந்தர், நடிகை நீலிமா, இயக்குனர் பி.வாசு, தயாரிப்பாளர் டி.ஜி.தியாகராஜன், இயக்குனர் பாண்டியராஜன், நடிகர் அரவிந்த், இயக்குனர் வி.சேகர், தயாரிப்பாளர் அன்புச்செழியன், எல்.எம்.எம்.முரளிதரன், இயக்குனர் லிங்குசாமி, ஞானவேல், கே.எஸ்.ரவிகுமார், சிம்ரன், இமான் அண்ணாச்சி, யாஹியா பாய், ஆர்.வி.உதயகுமார், சாந்தி வில்லியம்ஸ், சிந்தாமணி முருகேசன், இயக்குனர் திருமுருகன், நடிகை சீத்தா, கலாநிதிமாறன், தயாநிதிமாறன், அனுமோகன், கங்கா பிரசாத், விக்கி, சிவனஸ்ரீநிவாஸ், கே.ஆர்.செல்வராஜ், லேகா ரத்னகுமார், தயாரிப்பாளர் கலைபுலி எஸ்.தாணு, காட்ரகட்ட பிரசாத், பழனி பெரியசாமி, கே.பாலு, தயாரிப்பாளர் கதிரேசன், அழகன்தமிழ்மணி, டி.ராமாராவ், அருள்பதி, கே.ஆர், அடிதடி முருகன், கே.ராஜன், டி.சிவா, ஏ.சி.சண்முகம், விக்ரமன், ஆர்.கே.செல்வமணி, சண்முகசுந்தரம், ரமேஷ்கண்ணா, இனியா, நமீதா, கருத்தம்மா ராஜஸ்ரீ, பி.ஆர். விஜயலட்சுமி, ஜெயபிரதா, நடிகர் இளவரசு, ஜாக்குவார் தங்கம், நந்தகோபால் ரெட்டி, சார்லி, லிவிங்ஸ்டன், இயக்குனர் கதிர், ஆர்.கண்ணன், சில்பா, தா.பாண்டியன், ஜான்பாண்டியன், தியாகராஜன் நடிகர், பிரசாந்த், மயில்சாமி, குண்டுகல்யாணம், விஜிசந்திரசேகர், தேவதர்ஷினி, மைக்கேல் ராயப்பன், லக்ஷ்மிராமகிருஷ்ணன், நிழல்கள் ரவி, அபிராமி ராமநாதன், நக்கீரன் கோபால், பட்டியல் சேகர், ஆர்.பி.சௌத்ரி, பிரசன்னா, சினேகா, சங்கிலிமுருகன், பொன்வண்ணன், சரண்யா, ஸ்ரீமன், நாசர், நாம் தமிழர் கட்சி ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான், மோகன் நட்ராஜன், அசோக் செல்வன், கார்த்திக் சீனிவாசன், ஷோபி மாஸ்டர், எஸ்.பி.முத்துராமன், அருண்பாண்டியன், நமீதா, ரியாஸ்கான், உமா ரியாஸ், மீனா, இயக்குனர் ஷங்கர், எ.வெங்கடேஷ், அர்ஜுன், கிரேஸ்கருணாஸ், சிம்ரன், தன்ஷிகா, ஆகியோர் கலந்து கொண்டு மணமக்களை வாழ்த்தினார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in Celebrity Events

 • Shruti Haasan graces the Cannes red carpet for Neil Gaiman

  Shruti makes her 3rd and final Cannes appearance attending the premiere of How to Talk to Girls at Parties adapted from...

  Movie NaveenMay 23, 2017
 • 2 nd year inaguration of Directors Club

  ”Directors club” – இரண்டாம் ஆண்டு துவக்க விழா ”Directors club” – இரண்டாம் ஆண்டு துவக்க விழா சென்னை சாந்தோமில் உள்ள காது கேளாதோர் வாய் பேச...

  Movie NaveenMay 23, 2017
 • After getting blessed from director Bala, R. K. Suresh had released “Vettai Naai” movie’s first look.

  After getting blessed from director Bala, R. K. Suresh had released  “Vettai Naai” movie’s first look.  On the birthday event, R.K....

  Movie NaveenMay 19, 2017
 • Raghava Lawrence Open Temple for His Living Mother

  ராகவா லாரன்ஸ் தனது அம்மாவிற்கு  கட்டிய கோவிலை  அன்னையர் தினமான இன்று காலை 8.15 மணியளவில் திறந்துவைத்தார். மற்றும் சிறப்பு அபிஷேகம் நடைபெற்றது விழாவில் ஸ்டன்ட் மாஸ்டர் சூப்பர்...

  Movie NaveenMay 14, 2017
 • Vishal celebrated Mother’s Day at Mercy home

  அன்னையர் தினத்தில் அன்னமிட்ட புரட்சிதளபதி விஷால் உலகில் வாழும் அனைத்து அன்னையருக்கும் இதயம் கனிந்த “அன்னையர் தின நல் வாழ்த்துக்கள் ” அன்னையர் தினத்தில் அன்னமிட்ட புரட்சிதளபதி விஷால்...

  Movie NaveenMay 14, 2017
 • Wish You Happy Mother’s Day

  Wish you Happy Mother’s Day -mykollywood.com  

  Movie NaveenMay 14, 2017
 • Raghava Lawrence to open a temple for his mother on Mother’s day

  உலகில் முதல் முறையாக தாய்க்கு கோயில்….  அன்னையர் தினமான மே 14 அன்று ராகவா லாரன்ஸ் திறக்கின்றார் அம்பத்தூரில் ராகவேந்தர் கோயில் அருகே தனது தாயார் கண்மணிக்கு லாரன்ஸ்...

  Movie NaveenMay 13, 2017
Thank you for reading www.mykollywood.com
© Copyright 2016 MYKOLLYWOOD.COM

Facebook

Copyright © 2017 www.mykollywood.com

Visit Us On TwitterVisit Us On Facebook