Connect
To Top

Merku Mogappair Sri Kanaka Durga Movie Gallery & Preview

Merku Mogappair Sri Kanaka Durga

Flickr Album Gallery Powered By: Weblizar

 Merku Mogappair Sri Kanaka Durga

                           நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு வெளிவரவிருக்கும்    

                  பக்தி படம்                  

மேற்கு முகப்பேர் ஸ்ரீ கனக துர்கா     

   காளையப்பா பிக்சர்ஸ்  கே.ஜி.காளையப்பன் வழங்க  ஜோதி விநாயகர் சினிமாஸ் என்ற பட நிறுவனம் தயாரித்திருக்கும் படம்  “மேற்கு முகபேர் ஸ்ரீகனக துர்கா”

 இந்த படத்தில் புதுமுகங்கள் மகி,சரவணன் இருவரும் கதாநாயகர்களாக நடிக்கிறார்கள். திவ்யா நாகேஷ், ஜான்விகா இருவரும் நாயகிகளா நடிக்கிறார்கள்.  முக்கிய வேடத்தில் டெல்லிகணேஷ் டி.பி.கஜேந்திரன் நடிக்கிறார்கள்…மற்றும் நதியாஸ்ரீ, வைகை கவிதா, ராகவி, சுஷ்மிதா,ஸ்ரீஹரி, பிரதீப்,  ஜெனிபர்  ஆகியோருடன் ஏராளமான நகைச்சுவை நடிகர்களும் நடிக்கிறார்கள்.                                        

இசை  –   தேனிசை தென்றல் தேவா ,     ஒளிப்பதிவு –  N.D.சிவமனோகரன்                              

கலை  –  ஆர்.மோகன் ,      நடனம்  –  சம்பத் குமார்                                                             

படத்தொகுப்பு  –  உதயசங்கர் ,     தயாரிப்பு நிர்வாகம் –  ஆத்தூர் ஆறுமுகம்.                 

அலுவலக மேலாளர் –  பத்மநாபன்    

PRO  –   Mounam Ravi                                                                                           

இணை இயக்கம் – சங்கர்ஜி                                                                                                                    

கதை ,திரைக்கதை,வசனம்,பாடல்கள் எழுதிE.ஜெயபால் சுவாமி தயாரிக்கிறார்.                                                                                                                                       

சந்திர கண்ணையன்  இயக்குகிறார்.                                                                                                                                         

படம் பற்றி இயக்குனர் கூறுகையில்…  இப்பொழுது சாமி படங்கள் தயாரிப்பு குறைந்து விட்டது. பேய் படங்களை மட்டுமே எடுக்கிறார்கள். ஆனால் நாங்கள் துணிந்து சாமிபடமாக இந்த மேற்கு முகபேர் ஸ்ரீ கனகதுர்கா  படத்தை எடுத்துள்ளோம்.   ஜாதகத்தில் தோஷம் இருக்கும் ஒரு ஆணும் ஒரு பெண்ணும் திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள். அதனால்  தோஷம் அவர்களை படாத பாடு படுத்தி விடுகிறது…விரதமிருந்து அம்மனை வேண்டுகிறார்கள்..ஸ்ரீ கனகதுர்கா எப்படி அவர்களை காப்பாற்றினாள் என்பதும்.

 திருமணமாகி ஹனிமூனுக்கு  ஒரு ஜோடி செல்கிறார்கள். ஆனால் அந்த பையனுக்கு வேறு ஒரு பெண்ணுடன் காதல் இருந்துள்ளது ..காதல் நிறைவேறாத அந்த பெண் தற்கொலை செய்து கொள்கிறாள்.. பிறகு பேயாக வந்து அந்த புது மணத்தம்பதிகளை வாழ விடாமல் தடுக்கிறது. அவர்கள் ஸ்ரீ கனகதுர்கா அம்மனுக்கு விரதம் இருந்து  எப்படி பேயிடம் இருந்து மீண்டார்கள்  என ஒரு கதை..வித்தியாசமான திரைக்கதையின் மூலம் அனைவரும் ரசிக்கும் வகையில் எடுத்துள்ளோம்.  சாமி படங்களுக்கும், பாடல்களுக்கும்  தேவா எப்போதும் பேர் போனவர் …இந்த படத்திலும் ஐந்து ஹிட்டான பாடல்களை கொடுத்துள்ளார்.

இந்த படத்தை  காளையப்பா பிக்சர்ஸ் இம்மாதம் உலகம் முழுவதும் வெளியிடுகிறது.

More in Movie Gallery

 • “Oru Nalla Naal Paathu Solren” Movie Gallery & Preview

    “Oru Nalla Naal Paathu Solren” Vijay Sethupathy who had a golden year 2017 is all set to have a equally...

  Movie NaveenJanuary 20, 2018
 • Keni Movie Gallery & Preview

  ப்ராகிரண்ட் நேச்சர் ஃப்லிம் கிரியேஷன்ஸ் வழங்கும் ‘கேணி’ “ஃப்ராகிரண்ட் நேச்சர் ஃப்லிம் கிரியேஷன்ஸ்” சார்பாக சஜீவ் பீ.கே, ஆன் சஜீவ்ஆகியோரின் தயாரிப்பில் உருவாகியுள்ள படம் “கேணி”. தமிழ் மற்றும் மலையாளம் இரு மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் தயாராகும் இப்படத்தை கதை, திரைக்கதை எழுதிஇயக்கியிருப்பவர் இயக்குநர் எம்.ஏ.நிஷாத். இவர் இதற்கு முன் மலையாளத்தில்ஏழுக்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களை இயக்கியவர். வசனம், தாஸ் ராம்பாலாஎழுதியிருக்கிறார்.   முழுக்க முழுக்க கேரளா – தமிழ்நாடு எல்லையில் நடக்கும் சம்பவங்களைக் கொண்டு“கேணி” திரைப்படம் உருவாகியுள்ளது. இந்த தேசத்திற்கான முக்கிய பிரச்சனையாகஇருக்கக் கூடிய தண்ணீர்த் தட்டுப்பாடு குறித்து பேசுகிற படம் இது. பெண்களைமையப்படுத்தி எடுக்கப்பட்டுள்ள இந்தப் படத்தில் நடிகைகள் ஜெயப்பிரதா, ரேவதி, அனுஹாசன், ரேகா ஆகியோர் நடித்திருக்கிறார்கள். முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிகர்பார்த்திபன் மற்றும் நாசர் நடிக்க, இவர்களுடன் ஜாய் மேத்யூ, எம்.எஸ்.பாஸ்கர்,தலைவாசல் விஜய், பிளாக் பாண்டி ஆகியோரும் நடித்திருக்கிறார்கள்.   இப்படத்திற்கு நௌஷாத் ஷெரிப் ஒளிப்பதிவு செய்திருக்கிறார். எம். ஜெயச்சந்திரன் இசையமைத்திருக்கிறார். “விக்ரம் வேதா”படத்தின் இசையமைப்பாளர் சாம் சி.எஸ்பின்னணி இசை அமைக்கிறார்.  “தளபதி” படத்திற்குப் பிறகு 25 ஆண்டுகள் கழித்துபாடகர்கள் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியம் மற்றும் ஜேசுதாஸ் இருவரும் இணைந்து ஒருபாடலை பாடியிருக்கிறார்கள்.  ராஜாமுகமது எடிட்டிங் செய்துள்ளார். பாடல்களை...

  Movie NaveenJanuary 20, 2018
 • Visiri Movie Latest Photoshoot Images

  Movie NaveenJanuary 13, 2018
 • Mannar Vagaiyara Movie Photos

   

  Movie NaveenJanuary 4, 2018
 • Seyal Movie Gallery & Preview

                  புதுமுகங்கள்   ராஜன் தேஜேஸ்வர் – தருஷி நடிக்கும்  “ செயல் “  ரவி அப்புலு  இயக்குகிறார்      ...

  Movie NaveenDecember 29, 2017
 • Balloon Movie Preview by Jai & Movie Gallery

  “Balloon – Actor Jai” In Tinsel world ,where self marketing has always been the need of the hour, Only few actors...

  Movie NaveenDecember 28, 2017
 • Balloon Movie Gallery & Preview

   “Balloon” One of the main credentials that a movie gets before it’s release is its satellight right being bought by one...

  Movie NaveenDecember 23, 2017
 • Aniruth Movie Gallery & Preview

                               முதன் முறையாக ஏழு பாடலாசிரியர்கள்                                       பாடல் எழுதும்   “ அனிருத் “          சித்தாரா எண்டர்டைன்மெண்ட்ஸ் வழங்க  சுவாதி, வர்ஷினியின் பத்ரகாளி பிலிம்ஸ் பட நிறுவனம் சார்பில்...

  Movie NaveenDecember 20, 2017
 • Imai Movie Gallery & Preview

  கதைக்காகத் தன் தோற்றத்தை மாற்றிக் கொண்ட                            ‘’இமை’’கதாநாயகன் ‘இமை’ படத்துக்காக...

  Movie NaveenDecember 18, 2017
Thank you for reading www.mykollywood.com
© Copyright 2016 MYKOLLYWOOD.COM

Facebook

Copyright © 2017 www.mykollywood.com

Visit Us On TwitterVisit Us On Facebook