Connect
To Top

Statement from Lissy Lakshmi

நடிகை லிஸ்ஸி லக்ஷ்மி பத்திரிகை செய்தி
இன்று திரு. பிரியதர்ஷன் உடனான எனது விவாகம் அதிகார்வபூர்வமாக ரத்து செய்யப்பட்டு விட்டது. இன்று சென்னையில் நாங்கள் இருவரும் அதற்க்கான அதிகார்வபூர்வ படிவங்களில் நாங்கள் இருவரும் கையெழுத்திட்டுவிட்டோம். விவாகரத்திற்க்காக விண்ணப்பித்து விட்டு நான் காத்திருந்த காலம் எனக்கு மிகவும் சோதனையாக அமைந்தது. சமீப காலங்களில் ஹிரித்திக் ரோஷன் – சுசேன், திலீப் – மஞ்சு, விஜய் – அமலா பால் ஆகியோ விவகாரத்திற்க்கு விண்ணப்பித்ததாக வந்த தகவல்கள் அறிந்து நான் அவர்களுக்காக பெரிதும் வருந்தியிருக்கிறேன். அது போன்ற நிகழ்வுகள் அவர்களுக்கும் மன வருத்ததையே அளித்திருக்கும். இருந்தும் அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் பரஸ்பரம் மரியாதையளித்தே பிரிந்தனர். ஆனால் எனது நிலையோ இதிலிருந்து முற்றிலும் மாறுபட்டதாக இருந்தது. சென்னை உயர்நீதி மன்றம் தலையீட்டு வரை என்னை கடுமையாக காடுமிராண்டி தனத்துடனேயே என்னை அனுகினர். எங்கள் விவகாரத்தே நான் எங்கள் வாழ்க்கை எப்படியொரு அருவருக்கத்தக்கதாக இருந்திருக்குமென பறைசாற்றியிருக்கும். என் வாழ்வில் கடினமான நெடிய பாதை இத்துடன் நிறைவடைந்து விட்டதாக கருதுகிறேன். இத்தருணத்தில் இது போன்ற ஒரு நெருக்கடியான சூழ்நிலையில் எந்த வித எதிர்பார்ப்புமின்றி என்னுடன் இருந்த வழக்கறிஞர்கள், நண்பர்கள் மற்றும் நலம் விரும்பிகளுக்கு எனது நன்றியினை தெரிவித்து கொள்கிறேன். எனக்கு பெரிதும் உறுதுனையாக இருந்த ஊடக நண்பர்களுக்கும் இத்தருணத்தில் நன்றியினை தெரிவித்து கொள்கிறேன். என் இரு குழந்தைகளின் காதலும், பாசத்திற்க்கும் என்றும் நான் நன்றி கடன் பட்டிருக்கிறேன். இவை அனைத்தையும் தாண்டி எல்லாம் வல்ல இறைவனுக்கு நன்றி.
—————————————

More in Uncategorized

 • Shankar Mahadevan Sings in Hamrish music for Prabhu Deva’s movie

                                  பிரபு தேவா படத்திற்கு அம்ரீஷ் இசையில்   ...

  Movie NaveenJuly 26, 2017
 • Huma reaches Chennai for Rajini

  Huma Qureshi has reached Chennai to shoot for her portions in Superstar Rajinikanth’s ‘Kaala’. “From the United States, she came to...

  Movie NaveenJuly 22, 2017
 • Sound Engineeair Udhaya Kumar Interview

  “எல்லா  நேரங்களிலும் சத்தம் பற்றிய யோசனை தான்” ; சவுண்ட் இஞ்சீனியர் உதயகுமார்…!   “‘பேராண்மை உண்மையிலேயே சவாலான படம் தான்” ; அனுபவம் பகிர்கிறார் சவுண்ட் இஞ்சீனியர்...

  Movie NaveenJuly 22, 2017
 • ‘Vivegam’ sets new record

  ‘Vivegam’, the upcoming release of Ajith, has not just raised expectations in Kollywood, but also in the neighbourin Tollywood. The film...

  Movie NaveenJuly 21, 2017
 • Tejasree Actress Gallery

  Movie NaveenJuly 19, 2017
 • As more ministers slam Kamal, actor finds support from Stalin, OPS

  More ministers have joined the list of members of the Tamil Nadu cabinet slamming Kamal Haasan, for the latter’s criticism that...

  Movie NaveenJuly 18, 2017
 • Veethikku Vandhu Poradu tittle released by Cameraman Vettri

  “வீதிக்கு வந்து போராடு“ வீரம், வேதாளம், வேகம்,  படத்தின் கேமராமேன் வெற்றி  “வீதிக்குவந்து போராடு” தலைப்பை வெளியிட்டார்  நாட்டு நடப்பை பிரதிபலிக்கும்  படமாக ‘வீதிக்கு வந்து போராடு‘உருவாகிறது. இன்று நம் நாட்டில் நாளொரு பிரச்சினை பொழுதொரு போராட்டம் என்றுமாறி வருகிறது. எதையும் போராடியே பெற வேண்டியிருக்கிறது  போராடவேண்டியவை நிறையவே இருக்கின்றன.  ஆனால் வீதிக்கு வந்து போராடுவது என்றால் தயங்குகிறார்கள். பல பிரச்சினைகளை வீதியில் இறங்கிப் போராடாமல்  தீர்க்க முடியாததுஎன்பது தான் நம் நாட்டு நிலையாக உள்ளது. இதை மையமாக வைத்துஉருவாகிற படம் தான் ‘வீதிக்கு வந்து போராடு’. இப்படத்தை அறிமுக இயக்குநர் விக்கி வைத்தியநாதன் இயக்குகிறார்.வி.பீப்பிள் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்கிறது. ஒளிப்பதிவு வி. முரளி ஸ்ரீதர் , இசை  :வசந்தராஜ் சிங்காரம் . எடிட்டிங் ராஜ் – வேல் , வசனம் பாடல்கள்கார்த்திகேயன் .ஜெ  . இணைத் தயாரிப்பு சக்தி சரவணன் ,

  Movie NaveenJuly 18, 2017
 • Radikaa’s plea dismissed by HC with costs

  The Madras High Court has dismissed with costs of Rs two lakh, applications filed by Radikaa Sarathkumar for vacating the court’s...

  Movie NaveenJuly 18, 2017
Thank you for reading www.mykollywood.com
© Copyright 2016 MYKOLLYWOOD.COM

Facebook

Copyright © 2017 www.mykollywood.com

Visit Us On TwitterVisit Us On Facebook